12A3-HUỲNH THÚC KHÁNG- VINH-NGHỆ AN, NIÊN KHÓA 1992-1995
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12 A3 khóa 1992 ÷ 1995
mời bạn đăng nhập để tham gia với mọi người nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký thành viên để vào lớp của chúng ta nhé!
Thank you!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12 A3 khóa 1992 ÷ 1995
mời bạn đăng nhập để tham gia với mọi người nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký thành viên để vào lớp của chúng ta nhé!
Thank you!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi hoài niệm và nhớ về tuổi học trò thơ ngây, trong sáng của các thành viên 12a3 khóa 1992 ÷ 1995 trường PTTH Huỳnh Thúc Kháng - Nghệ An

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Mem mới, chào các chú các em...

Go down 
hoangthuphuong
To_Truong_To1
6 posters
Tác giảThông điệp
To_Truong_To1
Admin
To_Truong_To1

Mem mới, chào các chú các em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... EmptyMon Dec 28, 2009 12:41 pm

Chào cả nhà, anh là mem mới xịn 100%
hoangthuphuong
Thành viên tích cực
hoangthuphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... EmptyTue Dec 29, 2009 12:28 am

Chú là ai? sao vào đây nói lung tung? Có còn tổ tiệc gì đâu mà gọi là tổ
trưởng tổ 1? Láo. Khai tên xem nào
To_Truong_To1
Admin
To_Truong_To1

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... EmptyWed Dec 30, 2009 12:14 pm

quocphuong đã viết:
Chú là ai? sao vào đây nói lung tung? Có còn tổ tiệc gì đâu mà gọi là tổ
trưởng tổ 1? Láo. Khai tên xem nào
Chú ăn nói đàng hoàng nha, vợ chú là tổ viên của anh đấy!
Mà chú có thắc mắc gì cứ a lô cho anh nhé, anh sẽ giải đáp cho chú... Very Happy
sinh12a3
Thành viên tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... EmptyWed Dec 30, 2009 3:41 pm

To_Truong_To1 đã viết:

15 năm rồi đến mình ở tổ nào còn chẳng nhớ nổi, bây giờ có anh xông vào bảo Tổ trưởng Tổ 1 thì biết là ai? Thôi khai danh tính ra đi xem có phải Tổ trưởng Tổ 1 thật hay không. Bây giờ anh làm đến chức gì rồi anh Tổ trưởng Tổ 1?
thaikimdung
Thành viên tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... EmptyThu Dec 31, 2009 1:44 pm

To_Truong_To1 đã viết:

Ai vậy ta? Mình ở tổ nào nhỉ???
To_Truong_To1
Admin
To_Truong_To1

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... EmptyMon Jan 04, 2010 12:26 am

Tổ 01 Bao gồm: Văn Minh - Việt Hùng - Duy Hưng - Thành Trung - Thìn - Phương Nghệ - Vân Thuý - Hoài Thu - Nho cò - Hoàng Thanh - Sơn Dân - Hải Lý (Nhưng không phải Thuỳ Hải Lý đang ở Sài Gòn mô nha) Mem mới, chào các chú các em... Icon_lol Chán các bạn quá Mem mới, chào các chú các em... Icon_cry Quên mất mình bây giờ cũng làm tổ trưởng nhưng là tổ trưởng tổ dân phố Sinh ạh Mem mới, chào các chú các em... Icon_biggrin
thuyhaily
Thành viên tích cực
thuyhaily

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... EmptySun Jan 10, 2010 8:26 pm

To_Truong_To1 đã viết:
Tổ 01 Bao gồm: Văn Minh - Việt Hùng - Duy Hưng - Thành Trung - Thìn - Phương Nghệ - Vân Thuý - Hoài Thu - Nho cò - Hoàng Thanh - Sơn Dân - Hải Lý (Nhưng không phải Thuỳ Hải Lý đang ở Sài Gòn mô nha) Mem mới, chào các chú các em... Icon_lol Chán các bạn quá Mem mới, chào các chú các em... Icon_cry Quên mất mình bây giờ cũng làm tổ trưởng nhưng là tổ trưởng tổ dân phố Sinh ạh Mem mới, chào các chú các em... Icon_biggrin

Chao ba con! Minh bat dau tai xuat!
To Truong To 1 la Thanh Trung chua con ai nua?! Mem mới, chào các chú các em... Icon_bounce
baccan
Thành viên tích cực
baccan

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... EmptyMon Jan 11, 2010 9:54 am

Tổ trưởng sao không nhớ hết dân cư tỏ mình vậy? Về kiểm duyệt lại đi nha! Mần tổ trưởng mà như ri là nỏ ổn rùi!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mới, chào các chú các em...   Mem mới, chào các chú các em... Empty

Mem mới, chào các chú các em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang